ชาว line creator market ช่วยด้วยครับ

คือผมส่งผลงานรอมาหกเดือนแล้วทุ่มเทสุดสุดแบบทุ่มเวลาทั้งหมดให้สติกเกอร์ชุดนี้แต่ผลที่ออกมากลับน่าเสียใจ คือไลน์แจ้งมาทีละอย่างว่าไม่ผ่านทะยอยแจ้งจนหกเดือนแล้วยังทยอยแจ้งทีละหน่อย ว่าให้แก้ตรงนั้นตรงนี้ เสียเวลามากน่าจะบอกทีเดียวว่าไม่ผ่านตรงใหน
ตอนแรกวาด รด ก็ส่งไป แต่โดนข้อหาอื่นมาเรื่อยที่ไม่ให้ผ่าน แต่พอมาเดือนที่หกเพิ่งมาบอกว่าให้ลบคำว่า รดออก
วันนี้ก็ลบแล้วส่งไป แต่มีรูปหนึ่งมีรูปธงชาติไทย อันนี้ต้องลบออกไหมครับ
แล้วรูปใส่ชุดรดและมีทำมือเหมือนตำรวจละครับ อันนี้จะผ่านไหม
ไม่งั้นคงต้องแก้อีก2เดือนข้างหน้าแน่ ถ้ารู้ว่าไม่ได้จะไม่ต้องส่งไป
อีกรูปครับเป็นรูปดีใจ มีฟองสบู่ลอยในรูป แต่ฟองสบู่มาจากphoto shopเอาสแตมวาดปาดไปมาให้ได้ฟองสบู่อันนี้ผิดกติกาไหมครับ
ขี้เกียจแก้แล้วผิดทุกข้อหาเลยอะ ท้อถึงท้อสุดสุด แม่ก้ถามทุกวันว่าเป้นไงบ้าง บางทีผมถอดใจ ใครก็ได้บอกผมทีมันจะผ่านไหมครับ
กับรุปฟองอากาศ รูปชุดรด มีภาพตัวอย่างครับ
http://upic.me/show/54381985
แสดงความคิดเห็น