ผมอยากส่งหนังสือให้จอร์จ โซรอสครับ

อันนี้ซีเรียสนะครับ คือผมรู้มาว่าจอร์จ โซรอส ชอบอ่านปรัชญา ผมมีหนังสือแนวปรัชญาที่ผมว่ามันแปลกดีและมีเฉพาะบ้านเราให้เขาอ่านเพื่อมันอาจะให้ประโยชน์แก่ชีวิตเขาได้ คือใครพอจะรู้ ได้ไหมครับ ว่าสำนักงานใหญ่ของเขา ที่อยู่อะไรขอจริงๆนะครับ ขอที่อยู่จริงๆ สำนักงานที่จะส่งให้เขาได้ ถ้ามีกรุณาบอกหน่อยครับ ขอบพระคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่