ถามเเบบคนไม่มีความรู้ เกี่ยวกับประเทศออสเตรเลียครับ

สวัสดีครับ ไอดีนี้ยื้มรุ่นพีท่านนึงมานะครับ
ขอเข้าเรื่องเลยนะครับ

ตอนนี้ผมอายุ 15 ครับ อยู่ ม.4 มีความสนใจในด้านการศึกษาต่อณ ต่างประเทศตอนปริญญาครับผม
ซึ่งผมมีประเทศในดวงใจของผมเเล้วก็คือ ออสเตรเลียครับ ปัญหาของผมที่จะถามสั้นๆเลยนะครับ คือจะทำยังไงให้เป็น PR ของที่นั่นเเบบถูกกฏหมายได้ครับ เพราะว่าความปราถนาสูงสุดของผมก็คือ การได้ทำงานเเละ ใช้ชีวิตอยู่ที่ออสเตรเลียครับผม (ทุนมีเต็มที)

สาขาที่ผมสนใจไปต่อตอนป.โทก็วิศวกรรมครับ ส่วนป.ตรีผมจะเรียนที่ไทยก่อน พอป.โทจบผมสามารถหางานที่นั่นทำเลยได้ไหมครับ หรือว่าท่านใดมีอะไรเเนะนำก็ขอน้อมรับคำขอบคุณเเละติชมมากๆนะครับ

ขอโทษสำหรับคำพูดที่ค่อนข้างกำกวมหรือทำให้งงนะครับ ขอบคุณมากๆคับที่เข้ามาอ่าน
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่