รบกวนท่านที่แปลภาษาอังกฤษเก่ง ช่วยแปลให้อ่านแล้วเข้าใจถึงอารมณ์คนเขียนให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
Just to let you know I go away tomorrow to work so will not be on here till I get back แปลให้เข้าใจเป็นไทยๆว่ายังไงดีค่ะ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
จะบอกให้คุณรู้ว่า ตั้งแต่วันพรุ้งนี้เขาจะไม่อยู่ที่นี่ ไปเกี่ยวกับเรื่องงาน แต่เขาจะกลับมาอีกหลังจากเสร็จธุระ (อาจจะไปต่างจังหวัดหรือต่างประเทศก็ได้)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่