สำหรับคนที่ดูละครที่คิมเบอร์ลี่ทั้ง3เรื่อง ระหว่าง กระแต - บัว - พริบพราว คุณไม่ชอบใครที่สุดคะ

ออกตัวก่อนนะคะเป็นแฟนละครคิม ตามดูทุกเรื่องไม่ต่ำกว่า2รอบค่ะ >__<

แต่รู้สึก3เรื่องหลังของคิมนี่ได้แต่บทนิสัยแอบไม่ดี(แต่ก็มีมุมน่ารักเนอะ)

ตั้งแต่กระแต จากแรงปรารถนา
บัว จากต้นรักริมรั้ว
พริบพราว จากแอบรักออนไลน์

ส่วนตัวเราเกลียดบัวสุดค่ะ นางเห็นแก่ตัวมากๆ หรือเพราะบทนายกบน่าสงสารด้วยมั้ง คืออินมาก ดูไปด่าบัวไป พอมาตอนท้ายๆจะจบเรื่องนี่ไม่อินที่นางรักกบละ  ดูสิ่งที่นางทำมาทั้งเรื่องสิ มาให้ฉันให้อภัยในตอนสุดท้ายก็ลำบากใจสุดๆ

คืออย่างกระแตเนี่ย ตั้งใจแกล้งพิท แล้วสำนึกหลายทีนะ แต่บัวนี่ นางไม่รู้ตัวด้วยซ้ำว่าทำอะไรลงไปอะ แบบคิดถึงแต่ตัวเองก่อนจริงๆ
1. ไม่ชอบใครที่สุดคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่