ถามคนใช้กล่อง Samart Strong Pro หน่อยครับ มีปัญหาเสียงไม่ตรงกับภาพบ้างมั้ยครับ

ผมใช้กล่อง Samart Strong Pro มาซักระยะแล้วครับ

ปัญหาที่เจอคือเวลาดูไปซักพักประมาณ 10 นาทีจะมีอาการเสียงกับภาพไม่ตรงกัน ประมาณว่าเสียงช้าหรือเร็วกว่าภาพนี่แหละครับ ต้องเปลี่ยนช่องถึงจะหายครับ แต่พอหายแล้วก็จะกลับมาเป็นใหม่เหมือนเดิม firmware ที่ใช้อยู่ก็น่าจะเป็นตัวใหม่แล้วนะครับ

มีใครเคยเจอปัญหานี้บ้างหรือเปล่าครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่