มือสองในงานTME 12-15กพ.มีไหมครับ

ถามแบบซื่อๆเลยนะครับอมยิ้ม07ในงานTMEที่จะถึงในเดือนหน้านี้มีพวกมือถือมือสองขายไหมแบบว่าผมไม่เคยไปงานนี้เลย
ปีนี้ว่าจะลองไปเที่ยวดูหน่อยอยากไปหาพวกมือสองดูครับแล้วอีกข้อครับเค้ารับเทินเครื่องเก่าไหมครับเพี้ยนเพลีย
(ไม่รู้จริงๆ)ถ้ามีเอาi4S 8G เทิน 5S มือสองเพิ่มตังอีกประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณทุกๆคำตอบและคำแนะนำครับอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่