ช่วยแนะนำวินรถตู้จากอนุสาวรีย์ชัย - ไปเขาคิชกุฏคืนวันศุกร์นี้หน่อยครับผม

ถ้าจะหาวินรถตู้ที่อนุสาวรีย์ชัยไปเขาคิชกุฏวันศุกร์ช่วง 2-3 ทุ่ม

1. ควรจองล่วงหน้าไหมครับ หรือค่อยไปหาเอาที่นั่นตอนนั้นเลย(ไม่รู้วันศุกร์คิวจะล้นรึเปล่า)

2.แล้วควรไปลงวัดไหน เพื่อจะเริ่มการเดินเขาดีครับ

พอดีนัดกับเพื่อนที่บุรีรัมย์ไว้ว่าจะไปเจอกันแถวตีนเขาซัก ตี2 - ตี3 วันเสาร์ แล้วค่อยเดินต่อไปจนถึงยอดประมาณ 6 โมงเช้าพระทำวัตรเสร็จพอดี สาย ๆ ค่อยเดินทางกลับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่