อยากทำงานตปทครับ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวพันทิป ผมอยากไปทำงานต่างประเทศมากๆเลย แต่ไม่มีข้อมูลและญาติอยู่ต่างประเทศ ผมอายุ 22ปี สูง170 เรียนจบราชภัฏสกลนครเอกภาษาอังกฤษ เคยฝึกงานที่สายการบินไทยที่อุดรธานี รบกวนเพื่อนๆหรือหัวหน้างานคนไหนที่สนใจ ยังไงก็รับผมไว้พิจารณาด้วยนะครับ อยากหาเงินเยอะๆมาแบ่งเบาภาระพ่อแม่ ตอนนี้ท่านก็แก่แล้วอยากให้ท่านพักผ่อนบ้าง ยังไงก็ฝากด้วยนะครับผมจะตั้งใจทำงานเป็นอย่างดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่