ตั๋วดิสนี่แลนด์ที่ tokyo แบบครึ่งวันดีไหม???

ต้องบอกก่อนว่าเราไปกัน 2 คน  6วัน  แต่ไปรอบๆโตเกียว ซึ่ง โปรแกรมเรา 1 ใน 6 วัน คือ

ช่วงเช้า ตลาดปลาสึกิจิ

ช่วงประมาณ 10โมงกว่าๆ จะไปต่อ ที่โอไดบะ อยู่เที่ยวที่นั้นถึง บ่าย3

หลังจากนั้นก็ไป ดิสนีแลนด์ดูขบวนพาเลท

พอจะได้ไหมค่ะ หรือว่าโปรแกรมมันแน่นไป แล้วเราต้องซื้อตั๋วยังไงอ่ะค่ะ ตั๋วเข้ามีกี่ช่วงเวลาค่ะ ตอนนี้กำลังสับสันว่ายังไงดี จะเต็มวันเลยดีไหม
ใครที่เคยไปมาแล้วรบกวนช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่