สนใจซื้อ ipad air 2 จะซื้อที่ไหนดีคะ

กระทู้คำถาม
สนใจซื้อ ipad air 2 จะซื้อที่ไหนดีคะ

ais true dtac ?? หรือ iBeat

จขกท. เน้นอ่านอีบุ้คค่ะ สนใจรุ่น 64 หรือไม่ก็ 128 ค่ะ

แล้วจริงมั้ยคะที่บอกว่า iPad ทุกโมเดล ไม่ว่าจะซื้อหน้า iStudio, iBeat, DTAC, TRUEMOVE, AIS เวลาจะเคลมต้องไปเคลมที่เดียวกันหมดครับคือ AASP (Apple Authorized Service Provider) ไม่เหมือน iPhone ที่เคลมกับค่ายมือถือโดยตรง

แสดงว่า.. หากซื้อไอแพดจากที่ไหนๆก็มีสิทธิ์ในการเคลมเหมือนกันหมดถูกมั้ยคะ ?

เราไปเทเลวิซหลายครั้งมากแต่ไม่มีของซักทีค่ะ.. ตอนนี้เลยเบนเข็มไป true shop ล่ะ (ไม่รู้จะดีมั้ย)
หรือเราควรซื้อที่ iBeat ไปเลยดีค่ะ (เเต่สุดท้ายก็ต้องหาซิมใส่อยู่ดี ...มีโปรอะไรของค่ายไหนแนะนำมั้ย ?)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่