สอบถามเชี่ยวหลาน ไปสองวัน แต่นอนแพหนึ่งคืน อีกวันทำอะไรดีครับ

ผมจองตั๋วเครื่องบินไปกลับ สุราษฎร์ธานีไว้ ตั้งใจจะไปเที่ยวเขื่อนเชี่ยวหลานสองคืน แต่จองแพพักได้แค่คืนเดียว แถมเป็นคืนที่สองด้วย เลยต้องหาที่พัก+ที่เที่ยวสำหรับวัน + คืนแรก เลยมีคำถามดังนี้ครับ

1. ผมควรไปเที่ยวที่ไหนดีครับสำหรับวันแรก ที่สามารถเดินทางไปได้สะดวกจากสนามบิน และเดินทางไปเขื่อนได้ในวันที่สอง
2. ที่พักสำหรับคืนแรก ที่ไหนดีครับ (ราคาขอไม่เกิน 2000 ครับ)
3. วันกลับจากเขื่อนไปสนามบิน หารถไปสนามบินยากไหมครับ ผมกลับเที่ยวบิน 3 ทุ่ม ควรออกจากเขื่อนกี่โมงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่