ช่วยด้วยค่ะ เกี่ยวกับ บุคคลล้มละลาย ถือพาสปอด เมกัน เข้าออกไทยได้ไหม

ย่าไม่สบาย พ่ออยากกลับไทย
แต่กลัวพ่อกลับแล้วห้ามออกนอกประเทศ (ไทย)
คือโดนสั่งเป็นคนล้มละลาย กิจการ บ้านรถ ที่ไทยธนาคารยึดหมด
ผ่านมา10ปีแล้ว ตอนนี้ถือพาสปอด เมกา
มีใครมีความรู้ไหมค่ะ ว่าสามารถเข้าออกไทยได้ไหม กลัว ไทยไม่ให้กลับ
บ้านที่ไทยก็ไม่มีอยู่ แก แก่แล้วลูกเลี้ยงดู ไม่ได้ทำงาน หนี้จะให้ไปเคลียร บอกตรงๆค่ะ
ลูกไม่มีปัญญาใช้หนี้แทนหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่