ช่วยตอบทีค่ะ

🙏 สวัสดีค่ะ จะถามเกี่ยวกับไปเรียนต่อปริญญาตรีที่ประเทศอังกฤษ
คำถามนะค่ะ
1 ) อยู่ยากไหมค่ะ? แล้วที่โน่นเรียนหนักไหม?
2 ) ต้องทำตัวยังไงบ้างค่ะ?สอบเข้ายากไหม?
3 ) เรียนsummer กี่เดือนคะ?
4 ) เวลาสอบเข้านี่สอบเกี่ยวกับอะไรบ้างค่ะ?
5 ) เรียนที่โน่นกว่าจะจบกี่ปีจบยากไหมค่ะ?

😁🙏ใครมีประสบการณ์มาช่วยแชร์แสดงความเห็นกันหน่อยนะค่ะ
✨ขอบคุณมากมากค่ะ✨

แสดงความคิดเห็น