สอบถามเกี่ยวกับข้อมูลใน iCloud ที่ App backup ไว้ทีครับ

กระทู้คำถาม
คือเครื่องเก่าผม 4s ใช้ App เก็บรูป ต่อให้ลบ app หรือ Restore แล้วเวลาเข้า Appstore โหลดมาใหม่ รูปที่เราเคยเก็บไว้ก็ยังอยู่ เวลากดเข้าไปก็เจอรูปเลย

ทีนี้ผมขาย 4s ทิ้งไปแล้ว ตอนนี้ใช้ 5s พอโหลดมามันไม่เจออีกแล้ว ไม่จดจำรหัส และ รูปก็ไม่มีครับ แบบนี้พอมีวิธีแก้ไหม Apple id ก็ใช้อันเดียวกันครับ

กับเครื่องเก่า

อยากทราบว่าสามารถนำรูปกับมาให้เป็นแบบเดิมได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่