[CR] Review : แต่งคอนโดเล็ก ๆ ให้น่าอยู่ Plum Condo ลาดพร้าว 101 ขนาด 22.05 ตารางเมตร

วันนี้เรียกว่ามาเห่อดีกว่านะคะ อยู่มาสองเดือนกว่า พึ่งจะมีที่นอนและม่าน แฮ่ เบี้ยน้อย หอยน้อยค่อยทำไปเนอะ

จริง ๆ เข้ามาอยู่ห้องนี้ ตั้งแต่ตรวจรับก็ไม่ได้แก้ไขอะไรเลยค่ะ อาจจะเป็นความโชคดีหรืออะไรก็ตาม อาจจะมีบ้างจุดเล็กจุดน้อย พอรับได้ ขออย่างเดียว อย่ามีปัญหาเรื่องเป็นดี ตอนนี้อยู่มาก็คอยเช็คตลอด ว่าจะมีปัญหาอะไรมั๊ย ก็ยังไม่มีนะคะ จะมีก็ตรงที่โครงการยังไม่เสร็จซะทีเดียว เหลือส่วนตกแต่งรอบโครงการ สวนต่าง ๆ เลยจะมีเสียงก่อสร้างในช่วงกลางวัน แต่เอาน่า อีกหน่อยก็คงเสร็จ

โครงการนี้เป็นคอนโดมิเนียมแบบโลไรส์ค่ะ แบบประหยัดสุด ๆ ไม่มีสิ่งอำนวยความสะดวกไม่มีฟิตเนส ไม่มีสระว่ายน้ำ ไม่มีเครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ ถามว่าต้องการสิ่งเหล่านี้มั๊ย ก็ไม่ได้ต้องการ แต่โครงการมีสวนเล็ก ๆ ระหว่างอาคาร มีลานจอดรถหน้าอาคาร มีรปภ. 24 ชั่วโมง มีล็อบบี้พร้อมไวไฟฟรี ก็โอเคแล้วนะ

***แอนเข้ามาเปลี่ยนรูปใหม่นะคะ เมื่อวานทำในมือถือ เลยไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ต้องขออภัยค่ะ***
ชื่อสินค้า:   Plum Condo ลาดพร้าว 101
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่