ขอคำแนะนำที่พัก เขื่อนเชี่ยวหลาน ด้วยค่ะ

ตั้งใจว่าช่วงวันหยุดสงกรานต์ที่จะถึงนี้ จะพาคุณพ่อ-แม่ น้องๆ แล้วก็ชวนเพื่อนๆไปเที่ยวเขื่อนเชี่ยวหลานกันค่ะ
ทีนี้ ต้องแบ่งคนไปเที่ยวออกเป็น 2 กลุ่มคือ ครอบครัวกับเพื่อนๆ ทางครอบครัวเราคงไปพักผ่อน ชมธรรมชาติ
และกลุ่มเพื่อนเค้าอยากไปตกปลา ก็เลย อยากขอคำแนะนำที่พัก ที่ไม่คิดเหมาทั้งทริปค่ะ
คือที่พักส่วนใหญ่ที่โทรไปถามมามักจะ จัดโปรแกรมท่องเที่ยวไว้และคิดค่าใช้จ่ายรายหัวไว้แล้ว
แต่เราอยากได้แค่ที่พักอย่างเดียวส่วนเรื่องเที่ยว เดี๋ยวหาเรือแยกต่างหากค่ะ
ส่วนที่พักที่อยากได้ ขอแค่มีห้องน้ำในตัวก็พอค่ะ ไม่อยากให้คุณพ่อกับคุณแม่ต้องเดินไปเข้าห้องน้ำไกลค่ะ

ส่วนการเดินทางจากกรุงเทพกะว่จะจองตั๋วเครื่องบินไป แล้วเช่ารถไปลงเรืออีกทีค่ะ ท่านใดมีรถตู้เช่า รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่