ไปเที่ยวเชี่ยวหลานสองคน จะหาจอยทริปได้อย่างไรบ้างครับ

กำลังหาทริปไปเชี่ยวหลานสิ้นเดือน กพ นี้อยู่ เคยหากระทู้ในนี้ดูบอกว่าถ้าไปไม่กี่คนให้หาจอยทริป เพราะจะถูกกว่าในเรื่องค่าเรือไปส่งที่แพ แต่ผมลองหาในเน็ตดูส่วนใหญ่จะเป็นทริปไปจาก กทม เลย ถ้าผมจะบินไปแล้วไปหาจอยทริปที่นั่น ต้องหาที่ไหน อย่างไรบ้างครับ

แพที่สนใจคือแพสายชลครับ

ถ้ากลัวว่าการแนะนำจะสื่อไปในทางโฆษณา ส่งหลังไมค์ก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่