รองเท้า Nike ย่านมงก๊ก ของจริงหรือปลอม

พอดี จขกท กำลังจะไปฮ่องกงอาทิตย์นี้ค่ะ ว่าจะหาดูรองเท้า Nike Air Max 90 ค่ะ

เลยอยากทราบแหล่งซื้อ NIke ราคาดี ๆ ในฮ่องกง

เห็นในเน็ต แนะนำย่านมงก๊กกันเยอะมาก ไม่ทราบว่ามงก๊กขายของจริงหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมาก ๆ นะคะ
เม่ากิจกรรม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
จิงครับ ถ้าไม่มันใจก้อซื้อใน shop nike ได้เลย ของแท้ชัวร์สบายใจด้วย  ถามว่าshop อยุ่ตรงไหน เดินไปก้อเจอครับ มงก๊กมีshop nike มากกว่า 2-3 ร้านในเส้นนั้น
แต่ร้านธรรมดาผมก้อเคยซื้อนะ เท่าที่ดูก้อไม่เคยเจอปลอม(ผมดูเป็นในระดับหนึ่งครับ)  ไปมงก๊กทีรัยก้อได้รองเท้ามา 4-5 คู่ตลอด  เที่ยวให้สนุกซ๊อปให้สนุกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่