มาดูผลงานการทำกล่องใส่เครื่องสำอางแต่ทำจากกล่องรองเท้านะ

เนื่องจากเห็นกระทู้ของคุณOnce is Enoughที่ทำกล่องใส่เครื่องสำอางจากกล่อง
ไปรษณีย์  Pantip.com/topic/32328447   จึงอยากลองทำดูบ้างแต่ของเราเอากล่อง
รองเท้าที่ไม่ได้ใช้มาทำคะเพราะกล่องค่อนข้างแข็งแรงคะ        แต่ของเราไม่ห่อ
กระดาษห่อของขวัญเพราะสีของกล่องก็ดูโอเคแล้ว(อันนี้คิดเองนะ)  
มาดูผลงานเรากันคะ

มาดูวิธีทำคราวๆนะคะแต่วิธีทำแบบละเอียดดูได้จากลิ้งค์ของ
คุณOne is Enoughที่ให้ไว้นะคะ

อุปกรณ์ที่ใช้ลืมถ่ายแม็กอีกอันคะ เราใช้กล่อง  2 ใบนะคะ

มาประกอบกล่องและจัดวางอุปกรณ์ลงกล่องคะ

เอาแบบชัดๆอีกสักรูปนะ   ถ้าใครขี้เกียจก็ทำแค่นีก็ได้

ถ้าใครขยันมาต่อกันอีกนะ ยังไม่จบจ้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่