แนะนำที่พักใกล้สะพานมอญ สังขละบุรีหน่อยค่ะ

ตอนแรกเราสนใจสามประสบรีสอร์ท เพราะอยู่ใกล้สะพานที่สุด แต่เราลองโทรถามแล้ว วันที่เราไปที่พักเต็มค่ะ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พอจะมีที่ไหนแนะนำมั้ยค่ะ
ที่อยากได้ใกล้สะพาน เพราะ เราจะพายายกับหลานไปเที่ยวด้วย ไม่ได้เอารถไปค่ะ แล้วอีกอย่างเรา ขี่จักรยานกับมอเตอร์ไซค์ไม่ได้ เลยอยากได้ที่พักที่ ใกล้ๆกับสะพาน น่าจะเดินทางสะดวกกว่า รบกวนแนะนำด้วยนะค่ะ
แล้วถ้าเราอยากจะไปด่านเจดีย์สามองค์ และพาเค้าข้ามไปเที่ยวฝั่งพม่าด้วย จะลำบากมั้ยค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่