แฟนชวนไปดูละครเวทีกับครอบครัวเธอจะไปดีไหมครับ?

เรื่องมีอยู่ว่า แฟนผมเธอชวนผมไปดูละครเวทีบิวตี้แอนด์เดอะบีสต์ครับ
แต่ว่าไปกับครอบครัวของเธอที่ประกอบด้วยพ่อแม่และน้องสาวเธอครับ
ส่วนตัวแล้วก็เคยไปพบพ่อแม่แฟนแค่ 2-3 ครั้งเองครับ ตั้งแต่คบกันมา
(คบกันมาร่วมปีแล้วครับ)
ท่าทางของพ่อแม่แฟนก็เฉยๆ นะครับ
ไม่ได้มีท่าทีชัดเจนว่าชอบหรือไม่ชอบผมแต่อย่างใด
ก็เกรงๆ ยังไงไม่รู้ครับบอกไม่ถูก เพราะยังไม่เคยทำกิจกรรมอะไรร่วมกับทางของครอบครัวแฟนเลยด้วย
อีกอย่างส่วนตัวผมก็ไม่ค่อยถัดพวกดูละครแบบนี้ด้วย แต่ก็ไม่อยากขัดใจแแฟนเท่าไหร่
คิดว่าควรไปด้วยหรือว่าปฏิเสธดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่