มีวิธีช่วยยัดหนังสือกลับเข้า boxset ไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือซื้อ A Song of Ice and Fire Boxset 5 เล่มปกอ่อนมาพักนึก อ่านเล่มแรกจบว่าจะเก็บพักโปรเจคไว้ก่อน ปรากฎว่าเหมือนแต่ละเล่มมันขยายตัวนิดนึงอ่ะครับ ทำให้ยัดเล่มแรกกลับไม่ลง ซึ่งเล่มแรกก็อ้วนเชียวเพราะผมเปิดอ่านแบบแหกมากๆ ใครพอมีวิธีทำให้มันหายพองหรือยัดกลับลงไปได้บ้างครับ ตั้งใจว่าจะเก็บแล้วห่อพลาสติกไว้ก่อน ยังไม่มีเวลาอ่าน

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่