[CR] :::รีวิวหนังสือเบื้องหลังการผลิต การถ่ายทำและบทสัมภาษณ์ Inside HBO's Game of Thrones SS 3-4:::

สวัสดีเพื่อนๆอีกครั้งครับผม หลังจากที่ Game of Thrones จบซีซั่น 4 ไป เมื่อซีซั่นถึงเลขคู่ ทาง HBO ก็จะออกหนังสือรวบรวมการผลิต
การถ่ายทำ เบื้องหลัง บทสัมภาษณ์ต่างๆจากกองถ่ายทั้งลุงมาร์ติน ผู้ผลิต และนักแสดง ซึ่งถ้าเพื่อนๆคนไหนรักซีรี่ส์เรื่องนี้มาก อยากรู้
เบื้องหลังการถ่ายทำ และได้อ่านบทสัมภาษณ์ดีๆจากนักแสดง หนังสือเล่มนี้ไม่ควรพลาดเด็ดขาด เพราะเป็นเล่มที่ถูกทำขึ้นมาโดยเฉพาะ
สำหรับคนรักซีรี่ส์เรื่องนี้ตัวจริง

โดยรายละเอียดต่างๆภายในเล่ม ผมจะลงเอาไว้ให้ครอบคลุมมากที่สุดเท่าที่เป็นไปได้เพื่อเป็นอีกทางเลือกให้เพื่อนๆตัดสินใจที่จะซื้อกัน
หวังว่ากระทู้นี้เพื่อนๆที่รักซีรี่ส์เรื่องนี้คงจะชอบกันนะครับ ภาพผมถ่ายไม่สวย จึงต้องใช้ app แต่งอีกที ยังไงก็อย่าว่ากันนะครับ
เพราะผมถ่ายไม่ค่อยเก่ง อิอิ

ปอลิง เพื่อนๆที่อยากติดตามข้อมูลเชิงลึก ข่วสารอัพเดท และทุกๆเรื่องที่เกี่ยวกับ Game of Thrones ก็ติดตามได้ที่เพจผมเลยนะครับ
https://www.facebook.com/gotthfan

พร้อมแล้วก็มาลุยกันเลย... หัวเราะ

ชื่อสินค้า:   หนังสือ Inside HBO's Game of Thrones SS 3-4
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่