ย้อมสีผมสีน้ำตาลประกายแดง(ปิดผมขาว)แล้วโคตรดำย้อมสีบลอนด์ทับสีไม่ออก ทำไม??

คือพอดีว่าอยากย้อมผม ตอนแรกก่อนย้อมผม สีเดิมเป็นสีน้ำตาล อยากจะเปลี่ยนสีผม ก็ซื้อสีมาย้อม เป็นสีนำ้ตาลประกายแดง ของโลแลน (แบบปิดผมขาว ก็ไม่ได้คิดว่าปิดผมขาวจะมีผลอะไร) พอย้อมเสร็จปุ๊บบบบบ...กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ผมเป็นสีดำค่ะ ก็รับไม่ได้ ไปซื้อสีย้อมผมอีกสี(ของดีแคช)เป็นสีบรอนด์กลางเขียวหม่น พอย้อมทับไป ผมก็มีสีดำเหมือนเดิม เพราะอะไรคะ ทำไมผมไม่ได้สีที่ต้องการ >.<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่