ขี้เกียจอาบน้ำ สระผมเหมือนกันปะค่ะ?

กระทู้คำถาม
มีร้านไหนที่สระผมแล้วผมอยู่ได้นานๆๆปะค่ะ หรือเป็นแชมพูยี่ห้ออะไร แนะนำหน่อยค่ะ ?
เมื่อไรเขาจะคิดค้นตู้อาบน้ำที่แบบเข้าไปปุ๊บอาบเสร็จสรรพเหมือนเครื่องล้างจานอ่ะ หรือคิดค้นสบู่ที่อาบแล้วตัวหอม ไร้แบคทีเรีย โลออนทาเต่าไร้เหงื่อ อยู่ได้เป็นอาทิตย์ๆๆ ทุกวันนี้แบบกว่าจะอาบน้ำได้ ใช้เวลาทำใจกันเท่าไรค่ะ?? ยิ่งหน้าหนาวยิ่งแล้วใหญ่วันไหนไม่ออกจากบ้านไม่อาบเลย อาศัยสระตามร้านพอ น้ำไม่อาบยังไม่เท่าหัวไม่สระ เฮ้อออออ มีใครเสี่ยงอาบน้ำกันบ้างอะ ถ้าช๊อคหัวใจวายขึ้นมาทำไง เราไม่เสี่ยงอ่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่