หลีเป๊ะครั้งแรก แนะนำหน่อยครับ

อยากไปซักครั้งครับ เล็งมานานแล้ว อิอิ
เดินทางผู้ใหญ่ 2 คน เด็ก 2 คน 3 กับ 4 ขวบ
ลงเครื่องที่หาดใหญ่ สะดวกสุดใช่ไหมครับ
ที่พักเล็งไว้ที่ มะลิ // เมาเทน ซักสามคืนกำลังดี
(ถ้ามีที่พักอื่นแนะนำด้วยครับ)

ทีนี้การจองห้องพัก จองที่ไหนดีครับ อโกดา // บ.ทัวร์ // จองตรงกับรีสอร์ท

ดำน้ำคงไม่สะดวกเพราะต้องเฝ้าเจ้าตัวเล็ก เอาเป็นว่านั่งเรือเที่ยวซักวันนึงก็พอใจแล้วครับ
วันที่เหลือก็ให้เด็กๆเล่นน้ำหน้าหาดให้หนำใจเลย

มีอะไรแนะนำได้เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่