ช่วยจับโจรขึ้นบ้านทีครับ

จากรูปที่เอามาจากกล้องวงจรปิดครับ มีใครพอจะทราบมั้ยครับว่า
เสื้อ jacket ลายนี้ เป็นเสื้อลายอะไร ภาพมันไม่ละเอียดพอครับ เลยอยากขอความช่วยเหลือ
เผื่อมีใครพอจะคับคล้ายคับคลา เสื้อลายแบบนี้ครับ ส่วนตัวผมคิดว่าเหมือนเสื้อแถมหรือเสื้อจากร้านอะไหล่รถ แต่นึกไม่ออก และหาไม่เจอครับ

ที่เห็นในภาพคือภาพคนร้ายที่เอามอเตอร์ไซด์ ไม่สวมทะเบียน มาจอดริมถนน แล้วก็เข้าไปงัดบ้านคน
เสียทรัพย์สินไปมากเลยครับ

รบกวนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่