อยากได้บิลน้ำมันรอบเดือน ธันวาคมค่ะ

พอดีมีอาชีพเป็นเซลล์ ปกติค่าเดินทาง ที่เก่าๆ หลายที่จะตีเหมาให้เราบริหารเอง แต่เราเพิ่งทำที่นี่เดือนแรก เค้าให้เราใช้บิลเบิก ตอนนี้ขาด 4000 ค่ะ

มีใครพอมีบิลรอบเดือน ธ. ค บ้างมั้ยคะ ไม่ใช่การโกงบริษัทนะคะ เพราะเราเดินทางออกหาลูกค้า โดย บีทีเอสบ้าง ใต้ดินบ้าง แท๊กซี่บ้าง เพราะรถมันติดเหลือเกิน เจ้านายเองก็รับรู้ เพียงแต่กฏเกณฑ์มันต้องใช้บิลเบิก เพิ่งทราบกฏเกณฑ์นี้ (ที่อื่นในวงการเดียวกันไม่เคยทำแบบนี้ค่ะ)

บริษัทอยู่แถวรัชดา บ้านอยู่ปากน้ำ

หรือใครแนะนำช่องทางอื่นได้นะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่