--------ฝากถามมาค่ะ คอนโดหรูปล่อยเช่า จะหาคนเช่าที่ไหนคะ-----------------

คอนโดประมาณ 3 ดาว มีฟิตเนส จากุซซี่ ซาวน่า ห้องสมุด ห้องเด็กเล่น ห้องโยคะ ร้านอาหารดังล้อมรอบ
มีทุกอย่างที่ต้องการ แต่ไม่ได้อยู่ย่านกลุ่มเป้าหมายอย่างเช่นแถวสุขุมวิท จะหาคนเช่าจากที่ไหนได้คะ จะเป็นต่างชาติก็ได้ค่ะ  
เค้าประกาศที่เวปไหนถึงได้ผล เค้าบอกว่าทำไมหาคนเช่านานมากๆ ทั้งๆที่มีทุกอย่าง ใกล้ รร.นานาชาติ ซักอบรีด ร้านหนังสือ
มหาวิทยาลัย ทำเลค่อนข้างดี  การขนส่งสะดวก เวปต่างๆยังไม่ได้ผลน่ะค่ะ จะหาจากที่ไหนดีคะที่ได้แน่นอน
ต้องหาผู้เช่าชาวต่างชาติจากที่ไหนคะ

ขอบพระคุณที่แนะนำค่ะ  เยี่ยมหัวใจหัวใจหัวใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่