ทำไมผู้ชายชอบทิ้งผู้หญิงตอนท้อง

โดนมากับตัวเลยอยากรู้ว่าทำไมถึงทิ้งกันได้ลงคอ  
แล้วมีใครกลับมาตอนคลอดเสร็จแล้วบ้างมั้ย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 13
แต่งงานกันได้จะสามปีแล้วค่ะ    

เค้ามีคนอื่น ขนาดหนูท้องเค้ายังไม่ยอมบอกพ่อกับแม่เค้าเลย พอเลิกกับหนูได้สองวันพ่อเค้าออกรถกะบะให้เลย

พอเพื่อนหนูเข้าไปถามว่าแล้วจะส่งเงินให้ลูกมั้ยเค้าบอกกับเพื่อนหนูว่าหนูกับลูกทำลายอนาคตของเค้าทำให้ชีวิตเค้าต่ำลงตั้งแต่หนูท้องเค้าบอกว่าชีวิตเค้าแย่ลงเงินก็ไม่มีใช้ จริงๆเค้าได้ทุนเรียนต่อเจ้าคุณทหารแต่เค้าก็เข้าเรียนไม่ได้เพราะหนูกับลูก พ่อกับแม่เค้าก็เกลียดหนู ตั้งแต่เกิดเรื่องหนูยังไม่เคยได้ยินคำว่าขอโทษจากเค้าเลยมีแต่คำด่า

ขอบคุณนะค่ะที่เข้ามาอ่าน
หนูแค่สงสัยว่าทำไมถึงทิ้งกันได้ลงถึงได้กล้าไปมีคนอื่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่