แนะนำจอสำหรับทำงาน stockphoto หน่อยครับ

ตอนแรกว่าจะซื้อ macbook pro คือมีงบพอซื้อได้นะ แต่ดูอุปกรณ์แล้ว hd ก็ไม่ค่อยมี DVD ก็ต้องซื้อเพิ่ม เลยลังเล หาทางเลือกอื่นดู ว่าจะซื้อ โน็ตบุคราคาสัก 25000 แล้วซื้อจอแยกไว้สำหรับทำงานด้านภาพเอา มีแนะนำจอยี่ห้อรุ่นไหนไหมครับ ที่จะเอามาใช้งานด้านภาพได้ ราคาไม่เกิน 10000 บาทครับ (เห็นว่าต้องเป็นจอแบบ IPS ด้วยนิครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่