(NY) ปฏิทินความสุขประจำปี 2557 ขอเชิญแม่นมญ่า ฮาเร็มหมี แฟนบอย และติ่ง NY เข้ามาสังสรรค์กันค่ะ

สวัสดีค่ะ จริงๆแล้วตั้งใจจะแปะทู้นี้หลังวัน Christmas แต่บังเอิญช่วงนั้นจะไม่ค่อยอยู่บ้านล้ะ เลยตัดสินใจโพสท์เร็วขึ้นนิดนึง
จะสิ้นปีแล้ว จขกท.เลยรวบรวมช่วงเวลาที่ประทับใจรวมถึงผลงานต่างๆของน้องณเดชน์และญาญ่าในปีนี้มาให้ชมกันค่ะ
ถือเป็นอีกปีที่ดีของน้องๆนะคะสำหรับในเรื่องของงานในวงการบันเทิง จะแบ่งออกเป็น 3 ส่วนในแต่ละเดือนค่ะ
คือ งานคู่ งานเดี่ยวณเดชน์ งานเดี่ยวญาญ่า จขกท.เขียนอะไรยาวๆไม่เก่ง เอาเป็นว่าขอให้ทุกๆคนมีความสุขกับกระทู้นี้นะคะ  
ส่วนใครมีรูปหรือโมเมนท์ใดๆอยากแชร์  แปะโลดค่ะ จขกท.รออ่านด้วย

เม่าบัลเล่ต์เม่าบัลเล่ต์เม่าบัลเล่ต์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่