มีใครใช้หรือเคยใช้ BMW e38 บ้างครับ กำลังสนใจอยู่ครับ

อยากทราบจากคนใช้จริงครับว่า เรื่องค่าซ่อมและความจุกจิก นี่มันแพงและเสียบ่อยแค่ไหนครับ อ่านข้อมูลในเวปก็มีทั้งบอกว่าแพงมาก เช่น ซ่อมปีละเป็นแสน กับแพงธรรมดา พอกับแอคคอดหรือแคมรี่ แล้วพวกอู่นอกรุ่นนี้เค้าสามารถซ่อมได้จบและราคาสมเหตุผลมั้ยครับ อย่างเช่นอู่ bmตรงรองเมือง (หาข้อมูลเห็นมีคนแนะนำอู่นี้เป็นเขตใกล้กับที่ผมพักอาศัย) อยากทราบข้อมูลจริงจากคนใช้จริงหน่อยครับ ถ้ามีข้อมมูลอย่างอื่นช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่