ไม่เคยมีอะไรกับแฟนท้องได้มั้ย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่เคยมีอะไรกับแฟนเลยจะท้องได้มั้ย
คือเรากังวลมากปกติประจำเดือนจะมาทุก20วันแต่นี่เลยมาแล้วยังไม่มาเลย

ปล.เรากับแฟนนอนเล่นกันทุกวันกอดหอมปกติแต่ไม่เคยมีอะไรกันเลยค่ะ
ปล2.ช่วงนี้เราไม่ค่อยสบายด้วยถ้าใครรู้สาเหตุว่าน่าจะเกิดจากอะไรช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่าา

ขอบคุณสำหรับคำตอบของคนที่หวังดีแล้วก็เข้ามาตอบทุกคนนะคะ
ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าไม่ใช่ว่าเราไม่รู้ แต่เราก็เคยอ่านมาว่ามีผู้หญิงคนนึงท้องทั้งๆที่ไม่เคยมีอะไรกับใครเพียงแค่เข้าห้องน้ำสาธารณะ ตามข่าวนี้ค่ะ http://www.dek-d.com/board/view/1305575/ เราก็เลยกังวลว่ามันจะเป็นแบบนั้นไม่ใช่ว่าเราไม่รู้นะคะ สุขศึกษาเคยเรียนค่ะได้เกรด4ตลอด แต่ที่เรามากังวลถามเพราะมันเป็นเรื่องแปลกมาก(ท้องเพราะแค่เข้าห้องน้ำสารธารณะ)ที่จะท้องเพราะแค่นี้ ซึ่งเราก็เคยเข้าห้องน้ำสาธารณะเหมือนกันเลยเป็นกังวลค่ะ

ปล.บวกกับปกติเราเป้นคนประจำเดือนมาตรงเวลามากไม่เคยขาดด้วยค่ะ
ปล2.ขอบคุณทุกคนจากใจจริงอีกครั้งนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 14
เดี๋ยวนี้sexมันเป็นแบบ wifi แล้วเหรอ
ความคิดเห็นที่ 3
พออ่านจบ ผมยิ่งอยู่ยิ่งเป็นห่วงการศึกษา ด้านเพศศึกษาของเด็กไทยมากขึ้นเรื่อยๆ Facepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่