ขอสอบถามเรื่องการสักคิ้ว เพ้นคิ้ว

เราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีคิ้ว หางคิ้วเราจะจางๆหน่อย
ปกติเราจะเขียนคิ้วทุกวันอยู่แล้ว ไม่เขียนคือไม่ได้เลย ไม่กล้าออกจากบ้าน 5555555 แต่บางทีรีบก็ไปแบบโล้นๆเลยค่ะ
อยากถามความเห็นว่า ควรจะสักคิ้วดีไหม หรือไม่ต้องสัก ผลดี-ผลเสียมันมีอย่างไรบ้าง แล้วถ้าสมมติสักแล้วขนคิ้วจะหายไปไหมคะ ถ้าสักแล้วต้องสักไปตลอดหรือเปล่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่