ทำไมมันเป็นแบบนี้กันนะ

ไม่เข้าใจเลยค่ะว่า ทำไมแฟนเราเขาถึงสนใจ คนรอบข้างมากกว่าเรา ทั้งๆที่เรา เป็นแฟนเขานะ เขาใจร้ายไปไปใหม

เวลาโกรธ ฉันจะเป็นคนง้อทุกครั้ง บางครั้งฉันทนไม่ไหวกับพฤกติกรรมของเขา จนต้องบอกเลิก

แต่สุดท้ายก้อเลิกไม่ได้ค่ะ เขาบอกเขาจะฆ่าตัาตาย  ถ้าเราเลิกกับเขา...

ฉันกลัวว่าเขาจะทำจริงๆ ฉันเลยไม่เลิกกับเขาค่ะ ตอนนี้เราก้อยังคบกันอยู่ เขาบอกเขารักเรามาก

มันจริงรึเปล่าค่ะ หรือมันคืออะไร ยังไง? ฉันไม่เข้าใจเขาเลยค่ะ แต่เขาไม่มีคนอื่นนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่