ร้องเรียนบ้านใกล้ๆกันปรับปรุงบ้านเสียงดังในวันหยุด

เราสามารถร้องเรียนบ้านใกล้ๆกัน ซ่อมแซม ปรับปรุงบ้านเสียงดัง ได้ทางไหนบ้างครับ

ที่ต้องร้องเรียนเพราะ วันเสาร์-อาทิตย์ มีการ เจาะ ทุบ ด้วยเครื่องมือ เสียงดังมากครับ

เริ่มทำตั้งแต่เวลาประมาณ 08.00 น. ทำถึงเย็นๆ ประมาณ 14-15.00น.

วันธรรมดาผมไม่ทราบเพราะไปทำงาน แต่วันหยุดผมต้องเอาลูกมาเลี้ยงทั้งวัน ลูกยังเล็กครับ

4เดือน แกไม่นอนเลยครับ สะดุ้งตื่นตลอด และเป็ฯบ้านที่ไม่ได้รู้จักกัน อยู่อีกซอยนึงแต่หลังบ้าน หันชนกัน

ขอคำแนะนำด้วยครับ ทำมา 1-2 เดือนแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่