เผื่อใครยังไม่ได้ดู โฆษณาบนยูทูปตัวนี้ ผมถึงกับต้องกดสต้อปย้อนหลังมาดูซ้ำแล้วซ้ำเล่าเลย

กระทู้สนทนา
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ  

ฮาแตกเลย ที่แรกนึกว่าโฆษณาหนัง หน้าเหมือนแอ็คติ้งเยี่ยม 55555  จะโดนเรียกไปปรับทัศนะคติไหมนี่ไอ้ค่ายเกมนี้     ไม่ได้ดราม่าการเมืองนะ แต่ท่านผู้นำเรานี่หัวเราะได้บ้าอำนาจดี แถมโมโหแสดงอารมณ์สุดๆล้มแผนที่(ดีไม่ทุ่มด้วยโพเดี่ยม) ลูกน้องข้างๆก็ทำหน้าเครียดสุดๆ  ผมว่าอาจจะได้ดูไม่นานนะ 55555 ทำภาพลักษณ์ท่านยับเยินขนาดนั้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่