ลงเครื่องบินที่ EWR (Newark Airport) พักค้างคืนก่อนต่อไฟลท์ที่สนามบิน JFK ที่ไหนดีครับ

ห่างหายจาก New York ไปนาน และส่วนตัวที่เคยไป ไปพักแต่ใน Manhattan ซึ่งถ้าเป็นการไปเที่ยวคงไม่มีปัญหาอะไร แต่ครั้งนี้มาเนื่องจากว่าต่อเครื่อง ลงเครื่องจากเมืองไทยที่สนามบิน EWR อยากนอนใกล้ๆสนามบิน JFK หน่อยเพราะกลัวนอนเพลินๆแล้วอาจจะตกเครื่องได้ ไม่ทราบว่าไปนอนที่ไหนดีครับ ที่เดินทางไป JFK สะดวก ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น