ขอความเห็นเรื่องการจัดฟันหน่อยค่ะ อายุ38 จะจัดฟัน คิดว่าอย่างไรกัน??

กระทู้คำถาม
คืออายุ 38แล้ว มีปัญหาฟันหน้าบิ่นเลยหาร้านทำveneer

ปรึกษาหมอหลายท่านบอกว่า จขกท ฟันซ้อน จะทำด้วยเลยมั้ย เพราะถ้าจะจัดก็ควรทำก่อนวีเนียร์

หมอบอกว่าเคสเราก้ำกึ่ง ทำก็ได้ไม่ทำก็ได้

ถ้าเราอายุน้อยๆ คงทำไปแล้ว แต่ทำตอนอายุเท่านี้เลยคิดหนัก เลยอยากขอความเห็นหลายๆท่านค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่