ผู้หญิงทำงานชอบใส่กางเกงหรือกระโปรงมากกว่าครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะรบกวนขอความคิดเห็นจากสาวๆทุกท่านหน่อยครับ พอดีตอนนี้ผมอยากให้พนักงานของผมใส่ Uniform ตอนนี้ก็เลยลังอยู่ครับว่าจะให้ใส่แบบกางเกงขายาวหรือกระโปรงดี

งานของผมเป็นด้านเกี่ยวกับต้อนรับลูกค้า , รับโทรศัพท์ , พิมพ์งาน .. งานจะไม่ได้ออกแนวเลยลุยๆครับ เลยอยากทราบว่าถ้าหากสาวๆทำงานในลักษณะนี้ชอบใส่กางเกงขายาว หรือ กระโปรงครับ ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่