ขอถามเรื่องเนนด๋อยครับบ

ผมมีเนนด๋อยอยู่สองตัว ของ gsc ครับ แล้วทั้งสองตัวผลิตที่..จีนครับ -0-
คือ ผมอยากรู้ว่า gsc นี่เค้าผลิตที่จีนด้วยหรือเปล่าครับ?
กลัวของผมเป็นของปลอมครับบ ซื้อมาแพงด้วยสิ -..- กลัวโดนย้อมแมว แต่จากรายละเอียดของเนนด๋อยที่ผมดูแล้ว ผมว่าสินค้าก็ดูดีนะครับ ลงสีดี รายละเอียดดี ยังไงก็รบกวนบอกหน่อยนะครับว่าเค้าผลิตแค่ที่ญี่ปุ่นหรือเปล่า TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่