ช่วยด้วย ขอแนะนำวิธีการโปรโมทสินค้าในfacebook ให้หนูหน่อย

คือว่า หนูเพิ่งทำการคลิกลงเงินไปกับการโปรโมทสินค้าในเฟส ในราคาประมาณ 167 บาท อะคะ
แล้วตอนนี้หนูยังไม่ได้ยอดไลน์อะไรเลย
คำถาม
.... 1 หนูจะได้ยอดไลน์ขายของจริงๆไหม
2 หนูจะเสียเงินเพิ่มขึ้นมากกว่านี้หรือป่าว

# คือร้อนใจมากๆเลยคะ เพราะเสียเงินไปแล้ว
ช่วยหนูหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆคะ

แสดงความคิดเห็น