เข้าเกม Damned ใน Steam ไม่ได้

คือผม พึ่งได้เกม Damned ใน Steam แล้วมันเล่นไม่ได้

ลองซ่อมแซม ลองหาโหลดตัว Python มาใหม่ก็ยังไม่ได้อะครับ
ลองอัพเดทการ์ดจอ อัพเดทคอม ลบลงเกมใหม่
ปิด Firewall

แล้วที่ผมสงสัย ทำไม ตัวรางวัลความสำเร็จมันถึงเป็นรูปแม่กุญแจ แบบในรูปด้านล่าง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ผู้รู้ท่านไหนพอมีวิธีแก้ไข รบกวนช่วยทีนะครับผม ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่