อยากจะขอยืมบัตร Eazy Link หน่อยครับ ไป 23 Dec นี้ครับ TT

พอดีผมเคยไปสิงคโปร์มาแล้วครั้งนึง พอกลับมาเพื่อนก็ไป เลยยืมบัตร Eazy Link ของผมไป
แต่คราวพอขอเอาคืนนี่สิครับ นางดันเบี้ยวนัด แล้วนางก็บินไปเชียงใหม่แล้ว ถึงกับเงิบ
เพื่อนๆในพันทิปคนไหนมีบัตรให้ผมยืมไหมครับ
ผมไปวันที่ 23 ธันวาคม 2557 - 5 มกราคม 2557 ครับ
นัดรับได้ทุกที่เลยครับในกทม. ถ้าตามแนว BTS ไรงี้เริ่ดเลยครับ
ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่