ช่วยตรวจทริปเที่ยวเยอรมันออสเตรีย 10 วันหน่อยค่ะ

วันที่1: จาก Milan(เที่ยวอิตาลีก่อน) ไป Munich
          เที่ยว Munich (นอน Munich)
วันที่2: จาก Munich ไป Salburg
          เท่ี่ยว Salzburg ตาม the sound of music  (นอน Salzburg)
วันที่3: จาก Salzburg ไป Hallstatt
          เที่ยว Hallstatt (นอน Salzburg)
วันที่4: จาก Salzburg ไป Konigssee
          เที่ยว Konigssee กลับไป Miunich (นอน Munich)
วันที่5: จาก Munich ไป Fussen
          เที่ยวปราสาท (นอน Munich)
วันที่6: จาก Munich ไป Wurzburg& Rothenburg (นอน Rothenburg)
วันที่7:จาก Rothenburg ไป Frankfurt (นอน Frankfurt)
         เที่ยว Frankfurt
วันที่8: จาก Frankfurt ไป Heidelburg (นอน Frankfurt)
          เที่ยวHeidelburg
วันที่9: จาก Frankfurt ไป Cologne (นอน Frankfurt)
          เที่ยว Cologne
วันที่10: ว่าง

อยากถามว่า 1. เที่ยว Munich 1 วันพอไหมคะ
                 2. ไป Hallstatt หรือไป Konigssee ก่อนดีคะ อันไหนใช้เวลาเที่ยวนานกว่าคะ เพราะจะต้องนั่งรถไฟกลับ Munich ตอนเย็น
                 3. วันที่7 เที่ยว Frankfurt วันนึงเต็มๆมากไปไหมคะ ถ้ามากไปเอา Cologneมารวมในวันเดียวกันทันไหมคะ
                 4. วันที่ 10 ว่างเต็มๆเลยค่ะ ตอนนี้คิดไม่ออกเลยว่าจะไปไหน แนะนำด้วยค่ะTT
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่