[CR] Nokia Lumia 1020 ตะลุย เที่ยว ภูทับเบิก ภูหินร่อง เขาค้อ

วันแม่ ที่ผ่านมา 12 สิงหา 57 มีโอกาสได้ ไปเที่ยว 3วัน2คืน
จ. เพชรบูรณ์ ติดเจ้า Nokia Lumia 1020 พกไปสะดวกดี
ในการถ่ายรูป เลยเอาผลงาน ที่ทั้งถ่ายและแต่ง โดย Nokia Lumia 1020  มาให้ดูกันนะครับ ออกตัวก่อนว่าไม่มีพื้นฐาน หรือเรียนเรื่องการถ่ายภาพมาเลย แค่ลองใช้ มือถือถ่ายดูแล้ววชอบครับ
ปล .ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านนะครับ ^^
ำฟล์เป็นไฟล์ 8 mp นะครับ ไม่ผ่านคอม ใดๆ
IG : PalmYoung
ชื่อสินค้า:   Nokia Lumia 1020
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่