น้ำหนัก 120 โล เหลือ 60 ตอนนี้ตัวนิ่ม ย้อยไปหมด ควรจะไปต่อยังไงดี

น้ำหนัก 120 โล เหลือ 60 ตอนนี้ตัวนิ่ม ย้อยไปหมด ควรจะไปต่อยังไงดีครับ

ช่วงนี้ไม่ได้ออกกำลังกายเลยครับ เพราะติดเรียน  ถ้าเล่นก็ไม่ได้เล่นทุกวันเหมือนแต่ก่อน

และถ้าได้เล่น ผมควร Cardio ต่อ หรือ  Weight ดีครับ
แสดงความคิดเห็น