บริหารหน้าลดแก้ม ได้ผลจริงไหมคะ

ตอนนี้อ้วนขึ้นมา 5 กิโลค่ะ ตัวดูไม่ใหญ่เท่าไหร่ยังใส่กางเกงไซส์ M ได้อยู่แต่แก้มใหญ่มากค่ะ รู้สึกพอใจกับรูปร่างแต่ไม่พอใจกับใบหน้า แก้มเยอะมากแถมมีเหนียงด้วย การบริหารหน้าจะลดแก้มได้จริงไหมคะใครเคยทำบ้างมันเห็นผลจริงไหม ใครมีท่าบริหารช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น